c03

Rayuwar Zamani Tare da Kwalban Ruwa: Bakin Karfe ko Filastik

Rayuwar Zamani Tare da Kwalban Ruwa: Bakin Karfe ko Filastik

Rayuwar Zamani Tare da Kwalban Ruwa: Bakin Karfe ko Filastik

Hydration - mafi kyawun halaye don ginawa don ingantacciyar lafiya sun ta'allaka ne da kasancewa cikin ruwa ta hanyar shan ruwa mai yawa. Kuma don yin haka, muna buƙatar samun hanyar da za mu cika kan tafiya. 

Kawo kwalaben ruwan ku zuwa tarurrukan aiki, tafiyar tafiya, da kuma yayin balaguro zuwa ƙasashen waje yana da ma'ana fiye da siyan kwalaben filastik masu amfani guda ɗaya a duk lokacin da kuke cikin sabon wuri. Don haka, ta yaya kuka san zaɓin kayan kwalban ruwa mafi kyau don kwalabe na ruwa na al'ada? USSPACE tana farin cikin raba muku ra'ayoyinmu game da wannan.

1. Bakin Karfe

sabo

Zabi bayyananne lokacin zabar kwalabe na bakin karfe shine kowane zane na masu kirkirar UZSPACE. Mun ƙware kwalaben ruwa tare da babban aiki, nauyi mai nauyi da kwantena mara guba don masu siye don ɗauka tare da su akan abubuwan al'ajabi a waje don yin balaguro cikin ɗakunan ofis.

kwalabensu mai katanga biyu da kwalabe masu ɓoye sun dace da abin sha mai sanyi da zafi iri ɗaya. Don haka, zaku iya jigilar bututun kofi mai zafi da safe da abubuwan sha masu ƙanƙara yayin doguwar tafiya da gudu. Muna son waje mai rufaffen foda don santsi amma mai ƙarfi don lokacin da kuka fitar da wannan kwalban don tsere.

sabuwa (1)

Don kwalaben ruwa mai nauyi wanda aka ƙera don tafiye-tafiye da sansani iri ɗaya, muna son salon abokantaka. Abun filastik wanda ba shi da BPA yana da tasiri kuma yana da juriya, yana mai da shi mafi tsauri a cikin zagaye. Wasu mutane suna da kyamar dandano na musamman waɗanda wasu kwalabe na filastik suke da su, amma kwalabe marasa kyauta na UZSPACE BPA tare da kayan Tritan suna ba da ɗanɗano mai tsafta kamar shan gilashi.

Tritan filastik ne wanda ba shi da BPA kamar yadda ba a kera shi da bisphenol A (BPA) ko wasu mahadi na bisphenol, kamar bisphenol (BPS). An tabbatar da shi mafi aminci don amfani da yara da kuma zama yanayin gina rayuwa mai kyau ga ɗan adam.


Lokacin aikawa: Nuwamba-12-2021